Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Help!!! Help!!!....Cần tìm một chổ học toeic cấp tốc.!

2 posters

Go down

Help!!! Help!!!....Cần tìm một chổ học toeic cấp tốc.! Empty Help!!! Help!!!....Cần tìm một chổ học toeic cấp tốc.!

Bài gửi by jinnguyen Sun Jan 18, 2015 3:23 pm

Chào mọi người !!!!
Mọi người có ai biết biết chổ nào luyện thi toeic đáng tin cậy không ạ?...Nói chung là ôn luyện có hiệu quả, học phí thì vừa phải( giá sinh viên) . Lúc trước mình cũng đã thử đi học ở nhiều trung tâm nhưng không thấy hiệu quả mà học phí thì rất đắt. Mình ở quận 10. Nếu có ai biết trung tâm ôn luyện toeic nào ở quận 10 hay những quận gần đó như Q5 , Q.Tân Bình thì giới thiệu giúp mình để tiện cho việc đi lại. Cảm ơn mọi người !!!!

jinnguyen

Danh tiếng : 0

Help!!! Help!!!....Cần tìm một chổ học toeic cấp tốc.! Empty Re: Help!!! Help!!!....Cần tìm một chổ học toeic cấp tốc.!

Bài gửi by cuncon000 Sun Jan 18, 2015 3:47 pm

Chào bạn!
Theo mình thì bạn nên học ở chổ thầy Huy . Thầy giảng dạy rất nhiệt tình, có nhiều lớp với nhiều cấp độ cho bạn lựa chọn. Nếu bạn đã có kiến thức kha khá và muốn ôn luyện cấp tốc thì bạn có thể theo học lớp supper hoặc intensive để sớm lấy bằng. Học phí thì 500k/tháng. Ngoài ra thầy thường xuyên có các đợt khuyến mãi học phí nữa. Thầy Huy cũng ở quận 10 bạn nhé.
Bạn có thể xem chi tiết hơn tại đây: facebook.com/huytrinh78

cuncon000

Danh tiếng : 0

- Similar topics