Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cần tìm chổ luyện thi toeic!!!!!

2 posters

Go down

Cần tìm chổ luyện thi toeic!!!!! Empty Cần tìm chổ luyện thi toeic!!!!!

Bài gửi by cuncon000 Thu Mar 05, 2015 12:31 am

Các anh chị và các bạn có ai biết chổ nào luyện thi toeic cấp tốc tốt tở tp.hcm thì chỉ giúp em được k ạ?
Hiện tại em đang là sinh viên năm 2 và em đang chuẩn bị đi thi lấy bằng toeic nhưng kiến thức của em lại chưa vững nên em không đủ tự tin cho lắm. Ngữ pháp của em củng khá nhưng từ vựng với phần nghe thì em chưa đc tốt. Em cần một chổ luyện thi có uy tín để giúp em cải thiện kỹ năng và đủ tự tin để đi thi..).
Em cám ơn mọi người!

Được sửa bởi cuncon000 ngày Sat Mar 21, 2015 1:31 am; sửa lần 1.

cuncon000

Danh tiếng : 0

Cần tìm chổ luyện thi toeic!!!!! Empty Re: Cần tìm chổ luyện thi toeic!!!!!

Bài gửi by jinnguyen Thu Mar 05, 2015 12:32 am

Cá nhân mình thấy bạn có thể học tại lớp thầy Huy(Q.10), vì mình từng là một thành viên của lớp và đã đạt được Toeic 665 sau 2 tháng học.

Thầy tận tình, bài giảng hay, chi phí thấp, cảm giác học khi đi thi rất tự tin vì sau khi làm bài thi ở lớp thì điểm của mình khi đi thi thật cao hơn . Chổ thầy củng có nhiều lớp với nhiều cấp độ khác nhau. Học phí thì vừa phải...500k/tháng (rẻ mà)...Ngoài ra thầy còn thường xuyên có những đợt khuyến mãi để tạo điều kiện cho những bạn có hoàn cảnh khó khăn có thể theo học nữa nhé. Để tìm hiểu rõ hơn thì mình có facebook bên thầy nè bạn: https://www.facebook.com/huytrinh78

jinnguyen

Danh tiếng : 0

- Similar topics